Ilimin masana'antu
-
Menene bambanci tsakanin na'urar bushewa da na'urar bushewa? Menene amfaninsu da rashin amfaninsu?
A lokacin amfani da na'urar kwampreso ta iska, idan injin ya tsaya bayan gazawar, dole ne ma'aikatan jirgin su duba ko gyara na'urar damfara a kan yanayin fitar da matsewar iska. Kuma don fitar da iska mai matsewa, kuna buƙatar kayan aiki masu sarrafawa - bushewar sanyi ko bushewar tsotsa. Ta...Kara karantawa -
Na'urar damfara na iska suna yawan gazawar yanayin zafi a lokacin rani, kuma taƙaitaccen dalilai daban-daban yana nan! (9-16)
Lokacin rani ne, kuma a wannan lokacin, manyan kurakuran zafin jiki na injin damfara suna da yawa. Wannan labarin ya taƙaita dalilai daban-daban masu yiwuwa na yawan zafin jiki. A kasidar da ta gabata, mun yi magana ne game da matsalar yawan zafin jiki na injin damfara a lokacin rani...Kara karantawa -
Na'urar damfara na iska suna yawan gazawar yanayin zafi a lokacin rani, kuma taƙaitaccen dalilai daban-daban yana nan! (1-8)
Lokacin rani ne, kuma a wannan lokacin, manyan kurakuran zafin jiki na injin damfara suna da yawa. Wannan labarin ya taƙaita dalilai daban-daban masu yiwuwa na yawan zafin jiki. 1. Tsarin kwampreshin iska yana da ƙarancin mai. Ana iya bincika matakin mai na ganga mai da iskar gas. Bayan...Kara karantawa -
Aiki da gazawar bincike na mafi ƙarancin bawul ɗin matsa lamba na dunƙule iska compressor
Matsakaicin bawul ɗin matsa lamba na screw air compressor kuma ana kiransa bawul ɗin tabbatar da matsa lamba. Ya ƙunshi bawul jiki, bawul core, spring, sealing zobe, daidaita dunƙule, da dai sauransu Ƙarshen mashiga na m matsa lamba bawul gaba ɗaya an haɗa zuwa iska fitar ...Kara karantawa -
Wace rawa shigar da na'urori masu sauya mitoci ke takawa a cikin injin damfara?
Mitar jujjuyawar iska compressor ne na iska wanda ke amfani da mai sauya mitar don sarrafa mitar motar. A cikin sharuddan layman, yana nufin cewa yayin aiki na screw air compressor, idan yawan amfani da iska ya canza, kuma iskar tasha ...Kara karantawa -
OPPAIR kwampreso yana ɗaukar ku don fahimtar mafita guda 8 don canjin makamashi-ceton na kwamfaran iska
Tare da haɓaka fasahar sarrafa sarrafa kansa ta masana'antu, buƙatun iska mai matsa lamba a cikin samar da masana'antu shima yana ƙaruwa, kuma yayin da ake samar da kayan aikin iska - kwampreshin iska, zai cinye makamashin lantarki da yawa yayin aikinsa....Kara karantawa -
Menene abubuwan da suka shafi ƙaura na dunƙule iska compressor?
Matsar da na'urar damfaran iska kai tsaye tana nuna ikon damfarar iska don isar da iska. A cikin ainihin amfani da kwampreshin iska, ainihin ƙaura sau da yawa ƙasa da ƙayyadaddun ƙa'idar. Menene ke shafar damfarar iska? Me game da ...Kara karantawa -
Dalilin da ya sa Laser yankan iska kwampreso suna ƙara zama sananne
Tare da haɓaka fasahar yankan Laser na CNC, masana'antun sarrafa ƙarfe da ƙari suna amfani da Laser yankan na'urar kwampreshin iska na musamman don sarrafawa da kera kayan aiki. Lokacin da na'ura yankan Laser ke aiki kullum, ban da aiki ta ...Kara karantawa -
Aikace-aikacen masana'antar damfara - masana'antar fashewar yashi
Ana amfani da tsarin fashewar yashi sosai. Kusan kowane nau'in kayan aiki a rayuwarmu suna buƙatar fashewar rairayi a cikin tsarin ƙarfafawa ko ƙawata a cikin tsarin samarwa: faucet ɗin bakin karfe, fitilu, kayan dafa abinci, gatari na mota, jirage da sauransu. Yashi...Kara karantawa -
Yaushe ya kamata a maye gurbin damfarar iska?
Idan compressor ɗinka yana cikin lalacewa kuma yana fuskantar ritaya, ko kuma idan ya daina biyan buƙatun ku, yana iya zama lokaci don gano abubuwan da ake buƙata na kwampreso da yadda ake maye gurbin tsohon kwampreso da sabon. Sayen sabon kwampreshin iska ba shi da sauƙi kamar siyan sabon hou...Kara karantawa -
Homogenized matsa iska tsarin kayan aiki masana'antu
Matsayin tallace-tallace na masana'antar kayan aiki na tsarin iska da aka matsa shine gasa mai tsanani. An fi bayyana shi a cikin nau'i-nau'i guda hudu: kasuwa mai kama da juna, samfurori masu kama da juna, samarwa iri ɗaya, da tallace-tallace iri ɗaya. Da farko, bari mu dubi kamanni m ...Kara karantawa -
Na'urar damfara na iska sun wuce matakai uku na ci gaba a cikin ƙasata
Mataki na farko shine zamanin damfarar piston. Kafin 1999, manyan samfuran kwampreso a kasuwannin ƙasata sune piston compressors, kuma kamfanoni na ƙasa ba su da isasshen fahimtar screw compressors, kuma buƙatun ba su da yawa. A wannan mataki, da farko ...Kara karantawa