Kula da lokacin rani na dunƙule iska compressors ya kamata mayar da hankali kan sanyaya, tsaftacewa da lubrication tsarin kula. OPPAIR yana gaya muku abin da za ku yi.
Kula da yanayin dakin inji
Tabbatar cewa ɗakin damfara na iska yana da iska sosai kuma ana kiyaye zafin jiki ƙasa da 35 ℃ don guje wa zafi da kayan aiki saboda yawan zafin jiki. "
Shigar da fanko mai shaye-shaye ko murfi don sharar iska mai zafi cikin lokaci, kuma sanya na'urorin sanyaya iska don kwantar da hankali idan ya cancanta. "
Kulawar tsarin sanyaya
Samfuran masu sanyaya ruwa: Kula da yanayin sanyaya ruwa (bai wuce 35 ℃), duba taurin ruwa (an shawarta ≤200ppm), da cire sikelin akai-akai. "
Samfuran masu sanyaya iska: Tsaftace ƙura a kan filaye masu sanyaya kowane mako don tabbatar da ingancin yaɗuwar zafi.
Gudanar da tsarin lubrication
Duba matakin mai akai-akai, sarrafa zafin mai da ke ƙasa da 60 ℃, kuma amfani da man kwampreso na musamman. "
Maye gurbin abin tace mai (kowane sa'o'i 4000-8000) don guje wa toshewa da ƙarancin wadatar mai. "
Tace mitar maye gurbi
Ya kamata a tsaftace sashin tace iska a kowane sa'o'i 2000 kuma a maye gurbinsu kowane sa'o'i 5000 (a takaice zuwa sa'o'i 1500 a cikin mahalli masu ƙura). "
Bincika matatar mai kowane awa 3000 kuma maye gurbin shi idan bambancin matsa lamba ya wuce sanduna 0.8. "
Binciken lantarki
Bincika man shafawa mai ɗaukar motar (cika kowane awa 8000) kuma goge lambobin sadarwa a kowace shekara. "
Yi amfani da hoton zafi na infrared don saka idanu da zafin jiki da rage yawan gazawar mota. "
Sauran kariya
Kauce wa aiki mai yawa na dogon lokaci kuma zaɓi samfurin bisa ainihin matsi na aiki. "
Shigar da na'urar gyaran ruwa don hana matsalolin ingancin ruwa haifar da gazawa.
OPPAIR yana neman wakilai na duniya, maraba da tuntuɓar mu don tambayoyi
WeChat/ WhatsApp: +86 14768192555
#Electric Rotary Screw Air Compressor #Screw Air Compressor Tare da Dryer Air #Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfin Hayaniyar Mataki Biyu# Duk a cikin dunƙule iska compressors# Skid ɗorawa Laser yankan dunƙule iska kwampreso#mai sanyaya screw air compressor
Lokacin aikawa: Juni-01-2025