Rigakafin Amfani da Screw Compressor da Dryer Pairing

Na'urar bushewa mai sanyi da aka yi daidai da na'urar damfara bai kamata a sanya shi a cikin rana, ruwan sama, iska ko wurare masu zafi fiye da 85%.
Kada ka sanya shi a cikin wani yanayi mai yawan ƙura, lalata ko iskar gas mai ƙonewa. Idan ya zama dole a yi amfani da shi a cikin yanayi tare da iskar gas, ya kamata a zaɓi na'urar bushewa mai sanyi tare da bututun jan ƙarfe da aka yi da rigakafin tsatsa ko na'urar bushewa tare da na'urar musayar zafi ta bakin karfe.
Kar a sanya shi a wurin da akwai jijjiga ko haɗarin daskarewar ruwa.
Kada ku kasance kusa da bango sosai don kauce wa rashin samun iska.
Ya kamata a yi amfani da shi a yanayin zafi ƙasa da 40 ℃.

单机宣传单页(定稿)002-02_01

Rigakafin yin amfani da injin damfara da na'urar bushewa
Matsakaicin iskar daRotary dunƙule iska compressors

bai kamata a haɗa shi da kuskure ba zuwa mashigar na'urar bushewa.
Don sauƙaƙe kulawa, tabbatar da wurin kulawa kuma saita bututun wucewa.
Hana girgiza damfarar iska daga watsawa zuwa na'urar bushewa.
Kada a ƙara nauyin bututun kai tsaye zuwa na'urar bushewa.
Bututun magudanar ruwa na na'urar bushewa wanda ya dace da compresor de tornillo bai kamata ya tashi, lanƙwasa ko ya faɗi ba.
Wutar wutar lantarki na na'urar bushewa mai sanyi wanda ya dace da injin damfara na iska an yarda ya canza ƙasa da ± 10%.
Ya kamata a saita mai jujjuyawar iyawar da ta dace.
Dole ne a yi ƙasa kafin amfani.
Lokacin da matsa lamba zafin shigar iska na na'urar bushewa ya dace dadunƙule iska kwampreso

ya yi yawa sosai, yanayin zafin jiki ya yi yawa (sama da 40 ℃), yawan kwararar ruwa ya wuce adadin iska mai ƙima, canjin wutar lantarki ya wuce ± 10%, iskar iska ba ta da kyau (har ila yau ana buƙatar samun iska a cikin hunturu, in ba haka ba yanayin dakin kuma zai tashi), da dai sauransu, da'irar kariya za ta taka rawa, hasken mai nuna alama zai fita, kuma aikin zai tsaya.
Lokacin da karfin iska ya fi 0.15MPa, za a iya rufe tashar magudanar ruwa ta magudanar ruwa ta atomatik.
Lokacin da magudanar ruwa na hava kompresr ya yi ƙanƙanta, tashar magudanar tana cikin buɗaɗɗen yanayi kuma ana hura iska. Idan iskar da aka dasa ta da compresores de aire ba ta da inganci, kamar gauraya da kura da mai, to wadannan ganimar za su manne da na’urar musayar zafi, ta yadda za ta rage ingancin aikinta, sannan magudanar ruwa kuma ta kan yi kasala.
Ana ba da shawarar shigar da tacewa a mashigar na'urar bushewa da kuma tabbatar da cewa ruwan yana zubar da akalla sau ɗaya a rana. Ya kamata a tsaftace hulunan na'urar bushewa da injin daskarewa sau ɗaya a wata.
Kunna wutar lantarki, jira har sai aikin ya tsaya tsayin daka, sannan kunna iska mai matsewa. Bayan dakatar da aikin, dole ne ku jira fiye da mintuna 3 kafin a sake farawa.

1

OPPAIR yana neman wakilai na duniya, barka da zuwa tuntube mu don tambayoyi: WhatsApp: +86 14768192555
#Electric Rotary Screw Air Compressor #Screw Air Compressor Tare da Dryer Air #Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfin Hayaniyar Mataki Biyu#Duk a cikin dunƙule iska compressors#Skid saka Laser yankan dunƙule iska kwampreso#mai sanyaya dunƙule iska kwampreso

 

 


Lokacin aikawa: Juni-12-2025