Rukunin aikace-aikacen masu ɗakunan iska har yanzu suna da fadi sosai, kuma masana'antu da yawa suna amfani da ɗakunan shafawa oppair. Akwai nau'ikan ɗakunan iska masu yawa. Bari mu kalli hanyar sauyawa ta tace OPPAIR Air Tace.

1. Sauya matatar iska
Da farko, an cire ƙura a saman tace don hana ƙazantar kayan aiki yayin aiwatar da sauyawa, ta hanyar aiwatar da ingancin gas. A lokacin da maye gurbin, buga gwano, kuma yi amfani da busassun iska don cire ƙura a gaban. Wannan shine babbar dubawa na matatar iska, don bincika matsalolin da aka sa ta hanyar matatar, sannan yanke shawarar ko don maye gurbin da gyara.
2. Sauya tace mai
Tsabtace gidajen gidaje har yanzu ba za a yi watsi da shi ba, saboda mai yana viscous kuma yana da sauki toshe matatar. Bayan bincika wasanni daban-daban, ƙara mai zuwa sabon ɓangaren ɓangaren ɓangaren kuma juya shi sau da yawa. Duba don ƙarfafawa.
3. Sauya mai raba iska
Lokacin da maye gurbin, ya kamata ya fara daga kananan pipelines daban-daban. Bayan rushe bututun ƙarfe na tagulla kuma farantin murfin, cire ƙarshen tangta, sannan tsaftace harsashi dalla-dalla. Bayan maye gurbin sabon ɓangaren tangare, shigar da shi bisa ga kishiyar cirewa.
SAURARA: Lokacin da ya sauya matatar, dole ne a bincika kayan aikin ba tare da wutar lantarki ba yayin ƙarfin lantarki yayin shigarwa yayin shigarwa don guje wa haɗari.

Lokaci: Satumba 01-2022