FAQs

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Shin kai masana'anta ne?

OPPAIR Air Compressor tushe yana cikin birnin Linyi, lardin Shandong, tare da cibiyoyin tallace-tallace a cikin birnin Linyi da Shanghai. OPPAIR ya haɗa R & D, samarwa da tallace-tallace, tare da fiye da shekaru 9 + na ƙwarewar samarwa. Ya zuwa shekarar 2024, an fitar da shi zuwa kasashe sama da 100. Tare da cikakkun takaddun shaida, yana siyar da kyau a duk faɗin duniya.

Shin samfuran ku na iya ɗaukar LOGO na abokin ciniki? Akwai kuɗi?

OPPAIR yana goyan bayan samar da logoOEM, kyauta.

Shin kamfanin ku na iya tallafawa OEM launi?

OPPAIR yana goyan bayan OEM launi, fiye da raka'a 10, kyauta.

Wadanne takaddun shaida kamfanin ku ya wuce?

OPPAIR ya wuce CE takardar shaida, TUV da SGS factory dubawa takardar shaida, da kuma samu takardun shaida bayar da TUV da SGS.

Yaya tsawon lokacin isar ku?

Gabaɗaya muna da injunan 380V a hannun jari kuma ana iya jigilar mu a kowane lokaci. 40HQ oda lokacin jagora: 15-20 kwanaki. Lokacin jagora na 220V/400V/415V/440V shine kwanaki 20-30.

Menene tsarin samar da ku?

Bayan karbar ajiyar abokin ciniki, za mu fara samarwa. Bayan an gama samarwa, za mu harba bidiyo da hotuna ga abokin ciniki, ko kuma duba kayan ta wayar bidiyo. Idan babu matsala, abokin ciniki zai biya ma'auni kuma za mu shirya bayarwa.

Ta yaya kamfanin ku zai iya tabbatar da ingancin samfuran?

OPPAIR yana da CE, TUV, SGS takaddun shaida kuma yana da ƙayyadaddun ƙa'idodi don samarwa, gwaji, da bayarwa, tabbatar da cewa za a iya isar da kowane kwampreshin iska na iska ga abokan ciniki tare da babban matsayi.

Shin samfuran ku suna da MOQ? Idan eh, menene mafi ƙarancin oda?

1 saiti.

Wadanne kasashe da yankuna aka fitar da kayayyakin ku zuwa?

An fitar da OPPAIR compressors zuwa ƙasashe sama da 100 da suka haɗa da Amurka, Ingila, Faransa, Kanada, Jamus, Portugal, Spain, Hungary, Argentina, Mexico, Chile, Peru, Brazil, Vietnam, da sauransu, kuma abokan ciniki da yawa sun tabbatar da su. Ingancin amintacce ne. Muna da wakilai a cikin ƙasashe sama da 30 a duniya.

Shin samfuran ku suna da tsada?

OPPAIR yana da layukan samarwa don yankan karfe, feshin karfe, da samar da kwampreso iska. Haɓakawa mai girma yana tabbatar da cewa za mu iya rage farashi da samar da abokan ciniki tare da masu amfani da iska mai tsada.

Ta yaya kamfanin ku ke ba da garantin sabis na tallace-tallace?

OPPAIR yana da ƙwararrun ƙungiyar fasaha da ƙungiyar tallace-tallace na harsuna da yawa, waɗanda za su iya amsa tambayoyin abokin ciniki a karon farko, kuma suna iya ba da sabis na tarho a cikin Turanci, Faransanci, da kasuwannin Sipaniya. DHL za a iya aika sassan da suka lalace ga abokan ciniki da wuri-wuri.